Sat Jun 15, 2013 9:07 pm

SuperKey
[BQT]-Điều Hành Quyền Lực
[BQT]-Điều Hành Quyền Lực
http://wedsex.4forum.biz
Hướng dẫn tham gia tăng like kiếm tiền bằng facebook cho mọi người, mình đã tham gia và thấy cực kỳ uy tín. Nên mình sẽ hướng dẫn qua hình ảnh cho các bạn dễ hiểu nhé 
Bước 1 Đăng ký làm thành viên của [You must be registered and logged in to see this link.]
[You must be registered and logged in to see this image.]

Bước 2 sau khi đăng ký là add page bước này là thêm website , fanpage,... của bạn để các bạn khác có thể thao tác được.

Chú ý
ở phần thứ 2 chọn thể loại bạn cần chọn cho phù hợp.Tiêu đề là tiếng việt không dấu nhé

Bước 3 Là kiếm coins
Vâng đây là website trao đổi và khi bạn like hoặc thao tác cho người khác thì bạn sẽ kiếm được coins dùng để - dần khi người khác like cho bạn .

Chú ý:
với fb anh em phải đang ở trạng thái cá nhân chứ không phải trạng thái page nhé như vậy mới có điểm
Với twitter và youtobe tài khoản dùng like phải là tài khoản đã đăng ký trong phần tài khoản mạng xã hôi nhé

Bước 4 Ngồi chờ anh em khác like cho bạn ( thành viên khác cũng giống bạn đi like để kiếm coins )

Bươc kiếm tiền đây:
+> Bạn có thể đổi coin ra tiền mặt dễ dàng qua chức năng [rút tiền nếu cần 1500=1$.
Hoặc bạn hãy tham gia bán like qua trang [You must be registered and logged in to see this link.] giá tùy bạn, theo thị trường thì 1like = 250VND, vậy là bạn đã kiếm tiền được qua trang facebook rồi, cực dễ dàng
hãy đăng ký ngay và facebook của bạn nhiều người biết hơn [You must be registered and logged in to see this link.]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]