Tue Apr 30, 2013 7:10 pm

SuperKey
[BQT]-Điều Hành Quyền Lực
[BQT]-Điều Hành Quyền Lực
http://wedsex.4forum.biz
* * * Đầu tiên các cậu phải có chương trình đổi ip tự động ,dùng ultrasuft ( 1 số ng thì ko dùng dc vì ultra hơi nặng nên khi mở thì vào rất lâu wed game .... ) nên các cậu có thể tham khảo qua 2 cái là code ip và face ip .....
* Rồi các cậu vào game 1k hay ngạo kiếm pri và tìm cái link giới thiệu game đưa nó vào phần chữ ký của mỗi ng,chứ đừng post game nhé vì số đồng chơi game,1ng post thì nhưng ng khác cũng post thế là ta tạo nên hình thức spam forum,càng làm cho chung ta lag nhiều hơn... ( Zet sẽ chỉ cách post chữ ký ở phía dưới sau )
* Đây là link game giới thiệu 1k của Zet ..... Zet sẽ khoanh tròn nó lại...... ( lý do vì sao Zet ko post dc hình ảnh nên mấy cậu cảm phiền link vào xem nhé....
=[You must be registered and logged in to see this image.]
* khi có dc link game và được copy vào phần chữ ký rồi thì các cậu tắt hết trình duyệt mình sữ dụng đi và mỡ cái chương trình đổi ip ( Zet sẽ gõi nó là rops nhé, cho dễ nói hơn ) rùi vào nơi có bài viêt của mình và link vào chữ ký....... thì nó sẽ ra cái wed đăng ký tài khoản ,cứ đang ký vào vào game tạo nhân vật như bình thường và đánh cho lên lv 10 rồi tắt game,ko đụng vào nó 30 giây hay 1 phút... rùi tiếp tục link vào cái link giới thiệu game tiếp...... Cứ lập đi và lập lại như thế sẽ có đủ số kim cương hay pha lê mình cần.... để mua đồ.
-------------------------------------------------------------------
* Lỗi game lậu china 1k hay ngạo kiếm là nó ko hề có xát ip mỗi ng..... nên Zet khuyên là các cậu lập 1 toppic rồi từng ng post link mình vào toppic đó để anh em bạn bè trong forum link hộ và cũng dùng cái rops lun.Vì như thế 100 ng chơi 1 người link như thế + thêm cách bug nữa thì tầm 10p hay 20p là mọi ng có thể kiếm dc từ 100k > 300k.
* cái cuối là cách post link vào chữ ký : mấy bạn có để ý khi vào khu vực xem tin nhắn trong forum bên góc phải có 1 hàng chữ ko , kéo xuống kiếm cái nào có ghi " Chữ Ký " thì nhấn vào , rùi đưa link của mình vào đó rồi đồng ý thế là xong.......
* Bất cứ game 1k từ xưa đến giờ cũng thế hay ngạo kiếm và thần giới cũng vậy........ cách thức bug cũng chỉ có 1 cách duy nhất là cách này mà thôi......... Đó là lý do tại sao bọn china có đồ 9999 vip mà tụi mình ko có........
**** Ai còn hỏi cái gì về Bug thì ghi ở dưới Zet sẽ trả lời câu hỏi ..... **** Bắt đầu từ ngày mai Zet ko onl forum nữa nên có gì anh em bít gì thì trao đổi lẫn nhau.......... ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]